ติดต่อสอบถาม กระดานสนทนา

Please or Register to create posts and topics.

สอบถามระบบเงินเดือน

ระบบเงินเดือน  สามารถดูได้แค่ในคอมใช่ไหมคะ    เพราะดูในโทรศัพท์ เมนูนั้นหายไป    จะสามารถกลับมาดูได้ในโทรศัพท์อีกไหมคะ  ซึ่งเมื่อก่อนสามารถดูได้  และคิดว่าน่าจะสะดวกกว่าดูในเครื่องคอมพิวเตอร์  นะคะ  เพราะเราพกพาสะดวก  เปิดได้ตลอดเวลา

ในระบบ smart area สามารถดูผ่านโทรศัพท์ได้ครับ เข้าระบบแล้วเลือกลงมาล่างสุด แล้วเลือกเข้าด้วยเวอร์ชั่น DESKTOP  ครับ จะดูได้ปกติ

ขอบคุณมากนะคะ