ติดต่อสอบถาม, ถาม-ตอบ (Q&A) , KM, Webboard

Please or Register to create posts and topics.

สอบถามระบบเงินเดือน

ระบบเงินเดือน  สามารถดูได้แค่ในคอมใช่ไหมคะ    เพราะดูในโทรศัพท์ เมนูนั้นหายไป    จะสามารถกลับมาดูได้ในโทรศัพท์อีกไหมคะ  ซึ่งเมื่อก่อนสามารถดูได้  และคิดว่าน่าจะสะดวกกว่าดูในเครื่องคอมพิวเตอร์  นะคะ  เพราะเราพกพาสะดวก  เปิดได้ตลอดเวลา

ในระบบ smart area สามารถดูผ่านโทรศัพท์ได้ครับ เข้าระบบแล้วเลือกลงมาล่างสุด แล้วเลือกเข้าด้วยเวอร์ชั่น DESKTOP  ครับ จะดูได้ปกติ

ขอบคุณมากนะคะ